ฮีโน่ We Care เดินหน้าสร้างสรรสิ่งดีๆ
ให้กับสังคม ติดตั้งอุปกรณ์แผงโซลาเซลล์ แห่งที่ 2 ที่วิทยาลัยสารพัดช่างพิษณุโลก จ.พิษณุโลก – นายพินิจ บุญโสภา 10 Nov
พีทีที สเตชั่น เดินหน้าสร้างโอกาสสู่ชุมชน
ผ่านกิจกรรม PTT Station Matching Day 2023 ประเดิมพื้นที่แรก ณ พีทีที สเตชั่น สาขาพิษณุโลก – ปัจจุบันมีสถานีบริการ Mar 2023
มงลงแล้วจ้า! ร่วมยินดี น้องชะเอ๋
DEK วทบ. SPU คว้ามงกุฎนางสาวไทยพิษณุโลก 2566 – ในการขับเคลื่อนเศรษฐกิจจังหวัดพิษณุโลก และ Feb 2023