สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานลำพูน
รับมอบเครื่องอุปโภคบริโภคให้นักเรียนที่ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับในปีงบประมาณ พ.ศ.2567 จังหวัดลำพูน
24 Jun
สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานลำพูน
ตรวจเยี่ยมการฝึกและการทำงานในสถานประกอบกิจการ ผู้เข้ารับการฝึกอบรมโครงการเพิ่มทักษะด้านอาชีพนักเรียนที่ไม่ได้เรียนต่อหลั
Jul 2022