นายสุบิน สมัยสงค์ ผู้จัดการสาขาอุดร บริษัท
วงศ์บัณฑิต จำกัด ซึ่งเป็นโรงงาน
ยางพาราขนาดใหญ่ที่มีระบบ
บริหารจัดการสิ่งแวดล้อมที่ดีที่สุดในโลก ได้นำทีมผู้บริหารพนักงาน และ
ลูกจ้างในบริษัทฯ ร่วมกัน
บริจาคโลหิต เพื่อมอบให้แก่
ศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ สภากาชาดไทย ณ บริษัท วงศ์บัณฑิต จำกัด สาขา
อุดรธานี ซึ่งบริษัทฯ ให้ความสำคัญกับการสร้าง ปลูกฝัง และส่งเสริมวัฒนธรรมองค์กร " คุณภาพคู่คุณธรรม " จากนโยบาย สู่แนวปฏิบัติแก่พนักงานทุกระดับชั้น และบริษัทฯจะจัดกิจกรรมเพื่อสังคมแบบนี้ขึ้นอย่างต่อเนื่อง เพราะเป็นกิจกรรมเพื่อสังคมที่สุขใจทั้งผู้ให้ และผู้ที่ได้รับ และในครั้งนี้ได้บริจาคโลหิตไปกว่า 32,400 ซีซี และขอเชิญร่วมบริจาคโลหิตกับบริษัท วงศืบัณฑิต จำกัด สาขาอุดรธานี ครั้งต่อไปในเดือนมีนาคม 2562